สถาบันวิชาการคุณภาพ แหล่งรวมสาระและฐานข้อมูลเพื่อการสอบข้าราชการและพนักงานของรัฐ  ติวสอบราชการ แนวข้อสอบราชการ คู่มือสอบราชการ รัฐวิสาหกิจ พนักงานราชการ
เมษายน 24, 2014, 11:41:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ชมรมนักวิชาการคุณภาพ สอบราชการ ติวสอบราชการ คู่มือสอบ แนวข้อสอบราชการ
กลับสู่หน้าเวบหลัก>>>
www.vichakankunapab.com
แฟนเพจเฟซบุ้ค>>>www.facebook.com/vichakan.kp

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบข้อเขียนนักสืบสวนสอบสวน กระทรวงยุติธรรม  (อ่าน 4037 ครั้ง)
Intelligence
บุคคลทั่วไป
| |
« เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 03:23:17 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แก้ไขข้อความแก้ไข

เข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลย
http://www.moj.go.th/upload/main_applynews/uploadfiles/15068_9361.pdf
ว่าที่ป.1_SRD032
นักวิชาการขั้นต้น
**

ผู้ชนะ-ศรัทธา

| |
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 12:22:51 AM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ผ่านแล้วครับ  ขอบคุณชมรมนักวิชาการคุณภาพ  ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้ในเรื่องที่จะสอบครับ โดยเฉพาะ พี่นก  ขอบคุณมากๆครับ...

เหลือก็แต่การจัดลำดับ   การสอบต่อไป คือ วิ่ง ว่ายน้ำ  ทดสอบจิตวิทยา  และสัมภาษณ์ ไม่กังวลเลย  กังวลลำดับอย่างเดียว กลัวห่างไกล เพราะคนผ่าน ตั้ง 1300 +
admin
มิตรภาพ คุณภาพ คุณธรรม
Administrator
นักวิชาการขั้นสูง

| |
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:57:31 AM »

ยินดีครับ หนึ่ง
เอส
ใหม่
ก็ผ่านใช่มั้ย
Intelligence
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 10:20:07 AM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แก้ไขข้อความแก้ไข

จากที่เช็คชื่อผู้ร่วมติวคอส์ทนักสืบสวนสอบสวนเบื้องต้น ปรากฎชื่อผู้ผ่านภาค ข 12 คน จากทั้งหมด 16 คน
ว่าที่ป.1_SRD032
นักวิชาการขั้นต้น
**

ผู้ชนะ-ศรัทธา

| |
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:43:29 PM »

12  ผู้ผ่านบททดสอบ ภาค ข. อยากให้มารายงานตัว ให้พร้อมเพรียงกันครับ อิอิ....งัยก็เจอกันวันสอบ วิ่ง ว่ายน้ำนะครับ
หน้า: [1]
  ตอบ  |  พิมพ์